Hii 18% VAT mbona inatuumiza sana wananchi?


lopinavir

lopinavir

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
175
Likes
89
Points
45
lopinavir

lopinavir

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
175 89 45
Hii 18% VAT,mbona inatuumiza sana wananchi?.....!!!japo nchi inajengwa na wenye nchi,hii ya kwetu kodi zinaenda kutuzidi wananchi..

-Mfano kiingilio katika mbuga za wanyama kwa local zilikuwa ni 10000/ kwa mtu mzima,sasa hivi ni 10000/ + 18% VAT ada ya kiingilio cha gari + 18% VAT ,kwenye mabenki 18%VAT,kwenye mitandao ya simu 18% VAT,
-Nimesikia pia wafanyakazi wa hospitali ya rufaa ya bugando mishahara yao inapunguzwa kwa sababu tu ya kisingizio kuwa mishahara yao ilipangwa kimakosa.....

-Sisi ndio wajenga nchi na tunao uzalendo wa kuijenga kwa maana hayupo mwingine yeyote atakae kuja kutujengea nchi yetu...

-Tazito kodi zimezidi kila sehemu,serikali angalieni utaratibu mwingine wa ukusanyaji wa kodi,wananchi tunaumia.....
 
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,624
Likes
2,856
Points
280
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,624 2,856 280
Namba tunaisoma kimyakimya
 
Emmanuel Malima

Emmanuel Malima

Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
34
Likes
4
Points
15
Emmanuel Malima

Emmanuel Malima

Member
Joined Apr 14, 2015
34 4 15
Ngoja tuisome namba na huu nimwanzo tu.
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
T2015 JPM
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821