Ayatollah the Bird
Senior Member
- Jul 30, 2026
- 126
- 307
Yani nakuhudumia kila kitu alafu mm nikitaka huduma ya ziada unasema upo bussy.
Yani ni wiki ya pili Manka ananifanyia michezo tuh.jana nilimpanga aje geto nikamtumia na nauli ila nilimsubiri mpaka nikachoka.
Baadaye kanipigia simu kuwa alikuwa amechoka sana na alikuwa na uvivu.nikamweleza vp kuhusu mchezo. eti amenijibu yupo kwenye masiku na hataki ujauzito.nmebaki kimya wadau sina neno naye hapo nimeyatimba!
Yani ni wiki ya pili Manka ananifanyia michezo tuh.jana nilimpanga aje geto nikamtumia na nauli ila nilimsubiri mpaka nikachoka.
Baadaye kanipigia simu kuwa alikuwa amechoka sana na alikuwa na uvivu.nikamweleza vp kuhusu mchezo. eti amenijibu yupo kwenye masiku na hataki ujauzito.nmebaki kimya wadau sina neno naye hapo nimeyatimba!