E Eng. Kayombo Member Joined Mar 6, 2012 Posts 21 Reaction score 9 Mar 7, 2012 #1 Habari zenu wadau? Nimekuwa msomaji wa muda mrefu ktk mtandao huu. Lakini nimeamua niwe member ili niweze kushare nanyi ndugu zangu. Nawasilisha
Habari zenu wadau? Nimekuwa msomaji wa muda mrefu ktk mtandao huu. Lakini nimeamua niwe member ili niweze kushare nanyi ndugu zangu. Nawasilisha
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Mar 8, 2012 #2 karibu sana, nina daraja langu nataka designer, vip nikupe tenda? Mie ndo receptionist hapa, naomba kujua jinsia ili nikuandalie makabrasha yako.
karibu sana, nina daraja langu nataka designer, vip nikupe tenda? Mie ndo receptionist hapa, naomba kujua jinsia ili nikuandalie makabrasha yako.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 8, 2012 #3 Karibu sana jamvini!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Mar 8, 2012 #4 Kongosho said: karibu sana, nina daraja langu nataka designer, vip nikupe tenda? Mie ndo receptionist hapa, naomba kujua jinsia ili nikuandalie makabrasha yako. Click to expand... Kabla ya kujua jinsia yake mpatie kinywaji kwanza.
Kongosho said: karibu sana, nina daraja langu nataka designer, vip nikupe tenda? Mie ndo receptionist hapa, naomba kujua jinsia ili nikuandalie makabrasha yako. Click to expand... Kabla ya kujua jinsia yake mpatie kinywaji kwanza.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 8, 2012 #5 Karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Mar 8, 2012 #6 Karibu sana JF.
R RR JF-Expert Member Joined Mar 17, 2007 Posts 6,976 Reaction score 2,044 Mar 8, 2012 #7 Kongosho said: karibu sana, nina daraja langu nataka designer, vip nikupe tenda? Mie ndo receptionist hapa, naomba kujua jinsia ili nikuandalie makabrasha yako. Click to expand... Naomba kuja resepsheni... Karibu sana Mhandisi Kayombo!
Kongosho said: karibu sana, nina daraja langu nataka designer, vip nikupe tenda? Mie ndo receptionist hapa, naomba kujua jinsia ili nikuandalie makabrasha yako. Click to expand... Naomba kuja resepsheni... Karibu sana Mhandisi Kayombo!
dickson longo JF-Expert Member Joined Aug 10, 2011 Posts 232 Reaction score 52 Mar 8, 2012 #8 karibu sana mkuu.