S Saitot JF-Expert Member Joined Apr 3, 2013 Posts 613 Reaction score 152 Sep 18, 2013 #1 Kama kawaida yanga ikiwa mbeya ,kwa mashabiki walioamua kushangilia timu zao za mbeya yadroo na prison ilicheza soka mbovu!!!! Bravoooo Mbeya bravoo,,
Kama kawaida yanga ikiwa mbeya ,kwa mashabiki walioamua kushangilia timu zao za mbeya yadroo na prison ilicheza soka mbovu!!!! Bravoooo Mbeya bravoo,,
K kigoda JF-Expert Member Joined Oct 15, 2012 Posts 1,781 Reaction score 361 Sep 18, 2013 #2 Yanga wabadirishe rangi ya ile mijezi dah! Sijui leo watasingizia nini tena. Yanga ya kwenye magazeti tofauti kabisa na ya uwanjani. Mkome
Yanga wabadirishe rangi ya ile mijezi dah! Sijui leo watasingizia nini tena. Yanga ya kwenye magazeti tofauti kabisa na ya uwanjani. Mkome
NAGAMAHONGA JF-Expert Member Joined Dec 11, 2012 Posts 12,322 Reaction score 10,920 Sep 18, 2013 #3 refa afukuzwe halafu walizika bundi hatukubali.mechi irudiwe
P Phillemon Mikael Platinum Member Joined Nov 5, 2006 Posts 10,590 Reaction score 8,726 Sep 18, 2013 #4 Yanga walie lie tena na mechi Zao Za kununua