Heshima kwa wanaume wanaotimiza majukumu yao

Heshima kwa wanaume wanaotimiza majukumu yao

Ahsante,
Na hongera kwako pia kwakuliona hilo maana wanawake wengine hata wafanyiwe mangapi hawajari kabsa zaidi ya kuwabeza na kuwadharau wanaume zao ambao kucha kutwa wanahangaika kwa ajili ya familia zao.

Japo kwa mwanaume kufanya hivo ni wajibu sio vibaya kumuonyesha unamkubali kwa jitihada zake inatia hamasa na kuona kumbe kuna mtu anatambua na kuheshimu juhudi zake,mambo yangekuwa hivi neno talaka lisingetokea duniani.
 
Cha ajabu hakuna mwanaume mjinga kiasi hicho akishapata anachokitafuta basi ata ji evaluate either akae na kukubali kuhudumia kwa hali na mali au ahamishie majeshi sehemu nyingine au akufanye kuwa defensive line akienda shambulia alafu akazidiwa lazzima arudi kwa ngome kujipanga
 
Habari wanajamvi, poleni kwa shughuli za ujenzi wa familia na taifa kwa ujumla.

Narudia tena heshima kwao WANAUME.
hawa ni wale ambao wanatambua nafasi zao kama MWANAUME.

Nimekuwa nikiwaza, kama ningekuwa mwanaume,je ningeweza kufanya hayo wafanyayo? Hivi inakuja naturaly au inakuwaje!!

Mwanaume ni mpenzi wako, anakujali,anakusikiliza,unakuhudumia,anakuthamini na kukulinda.
Wote mnafanya kazi na inawezekana unamzidi kipato, lakini bado anakuhudumia kwa shida zako as if yeye hana zake. Akikwama yeye atahangaika hata kukopa kwa washkaji mambo yaende sawa.

Bado ukiwa na tatizo la kuhitaji ushauri, atakushauri kwa upendo, atakuvumilia na maswali yako ya kipuuzi puuzi, anakuelekeza kwa upendo.

Ni baba wa familia,anahangaika na kazi nyingi za kuhakikisha familia inasimama, ni MUME kwa mkewe na BABA kwa wanawe. Anahangaika na familia yake,ya mkewe na ndugu wengine pia.

MWANAUME hata akiwa rafiki yako wa kawaida tu, anakuwa rafiki mzuri sana.

Kwakweli mie mwanaume wa hivi namuheshimu na kumtii kupita maelezo,na kuchunga sana nisimkosee hata nikimkosea na kugundua nimemkosea basi nitajishusha na kumuomba msamaha wa dhati na kujichunga nisirudie kosa.

Heshima kwenu WANAUME, kwakweli mnatufaa na kuturahisishia maisha.

Hii haiwahusi wale waliogoma kuwa WANAUME.
[emoji817] [emoji817] [emoji112] [emoji112] [emoji112] [emoji112] [emoji112] [emoji112] [emoji112] heshima kwako ms atoto .... swali: je yatoka katika SAKAFU YA MOYO?
 
Ahsante,
Na hongera kwako pia kwakuliona hilo maana wanawake wengine hata wafanyiwe mangapi hawajari kabsa zaidi ya kuwabeza na kuwadharau wanaume zao ambao kucha kutwa wanahangaika kwa ajili ya familia zao.

Japo kwa mwanaume kufanya hivo ni wajibu sio vibaya kumuonyesha unamkubali kwa jitihada zake inatia hamasa na kuona kumbe kuna mtu anatambua na kuheshimu juhudi zake,mambo yangekuwa hivi neno talaka lisingetokea duniani.

Daaaah nimekuelewa mkuu na shukrani za Dhati kwa Mleta Mada!

Inatia Moyo na kuhamasisha Sana unapoona kumbe kuna mtu sehemu fulani anathamini kazi ambazo mababa tunafanya!!

This thread has had my heart dance with Joy!!
 
Habari wanajamvi, poleni kwa shughuli za ujenzi wa familia na taifa kwa ujumla.

Narudia tena heshima kwao WANAUME.
hawa ni wale ambao wanatambua nafasi zao kama MWANAUME.

Nimekuwa nikiwaza, kama ningekuwa mwanaume,je ningeweza kufanya hayo wafanyayo? Hivi inakuja naturaly au inakuwaje!!

Mwanaume ni mpenzi wako, anakujali,anakusikiliza,unakuhudumia,anakuthamini na kukulinda.
Wote mnafanya kazi na inawezekana unamzidi kipato, lakini bado anakuhudumia kwa shida zako as if yeye hana zake. Akikwama yeye atahangaika hata kukopa kwa washkaji mambo yaende sawa.

Bado ukiwa na tatizo la kuhitaji ushauri, atakushauri kwa upendo, atakuvumilia na maswali yako ya kipuuzi puuzi, anakuelekeza kwa upendo.

Ni baba wa familia,anahangaika na kazi nyingi za kuhakikisha familia inasimama, ni MUME kwa mkewe na BABA kwa wanawe. Anahangaika na familia yake,ya mkewe na ndugu wengine pia.

MWANAUME hata akiwa rafiki yako wa kawaida tu, anakuwa rafiki mzuri sana.

Kwakweli mie mwanaume wa hivi namuheshimu na kumtii kupita maelezo,na kuchunga sana nisimkosee hata nikimkosea na kugundua nimemkosea basi nitajishusha na kumuomba msamaha wa dhati na kujichunga nisirudie kosa.

Heshima kwenu WANAUME, kwakweli mnatufaa na kuturahisishia maisha.

Hii haiwahusi wale waliogoma kuwa WANAUME.
Yametoka moyoni kweli
 
Cha ajabu hakuna mwanaume mjinga kiasi hicho akishapata anachokitafuta basi ata ji evaluate either akae na kukubali kuhudumia kwa hali na mali au ahamishie majeshi sehemu nyingine au akufanye kuwa defensive line akienda shambulia alafu akazidiwa lazzima arudi kwa ngome kujipanga
basi huyo sio mwanaume kamili....na ndio maana akasema haiwahusu wale waliogoma kuwa wanaume[emoji126] [emoji126]
 
Habari wanajamvi, poleni kwa shughuli za ujenzi wa familia na taifa kwa ujumla.

Narudia tena heshima kwao WANAUME.
hawa ni wale ambao wanatambua nafasi zao kama MWANAUME.

Nimekuwa nikiwaza, kama ningekuwa mwanaume,je ningeweza kufanya hayo wafanyayo? Hivi inakuja naturaly au inakuwaje!!

Mwanaume ni mpenzi wako, anakujali,anakusikiliza,unakuhudumia,anakuthamini na kukulinda.
Wote mnafanya kazi na inawezekana unamzidi kipato, lakini bado anakuhudumia kwa shida zako as if yeye hana zake. Akikwama yeye atahangaika hata kukopa kwa washkaji mambo yaende sawa.

Bado ukiwa na tatizo la kuhitaji ushauri, atakushauri kwa upendo, atakuvumilia na maswali yako ya kipuuzi puuzi, anakuelekeza kwa upendo.

Ni baba wa familia,anahangaika na kazi nyingi za kuhakikisha familia inasimama, ni MUME kwa mkewe na BABA kwa wanawe. Anahangaika na familia yake,ya mkewe na ndugu wengine pia.

MWANAUME hata akiwa rafiki yako wa kawaida tu, anakuwa rafiki mzuri sana.

Kwakweli mie mwanaume wa hivi namuheshimu na kumtii kupita maelezo,na kuchunga sana nisimkosee hata nikimkosea na kugundua nimemkosea basi nitajishusha na kumuomba msamaha wa dhati na kujichunga nisirudie kosa.

Heshima kwenu WANAUME, kwakweli mnatufaa na kuturahisishia maisha.

Hii haiwahusi wale waliogoma kuwa WANAUME.
Hongera sana atoto! wewe ni MWANAMKE maana kuna wanawake waliogoma kuwa WANAWAKE wanachukulia kufanya hayo ni UZOBA NA KUTAMBA KWA WENZIE 'nimemuweka mfukoni' wala hawatambui wanachofanyiwa!

nimekupenda!
 
Back
Top Bottom