Heri ya mtihani wa Kidato cha Sita

Heri ya mtihani wa Kidato cha Sita

Shabani Ajaha

Member
Joined
Aug 18, 2021
Posts
78
Reaction score
60
UVCCM TAIFA MEI 8, 2022

HERI YA MTIHANI WA KIDATO CHA SITA

Umoja wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) unawatakia Kila la Heri Wanafunzi wote wa Kidato cha Sita katika Mtihani wao.
M/Mungu awaongoze katika kufanya vyema wakati wa Mtihani huo.

#sensa
#KaziIendelee
#UVCCMKazini
#AlipoMamaVijanaTupo
#JiandaeKuhesabiwa2022

IMG-20220509-WA0126.jpg
IMG-20220509-WA0121.jpg
 
Dah nikikumbuka miaka ile kipindi kama hiki ni pressure kubwa na kuna watu walifeli kwa sababu tu ya pressure
 
UVCCM TAIFA MEI 8, 2022

HERI YA MTIHANI WA KIDATO CHA SITA

Umoja wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) unawatakia Kila la Heri Wanafunzi wote wa Kidato cha Sita katika Mtihani wao.
M/Mungu awaongoze katika kufanya vyema wakati wa Mtihani huo.

#sensa
#KaziIendelee
#UVCCMKazini
#AlipoMamaVijanaTupo
#JiandaeKuhesabiwa2022

View attachment 2217831View attachment 2217832
Ccm mmeharibu hii elimu.
 
Back
Top Bottom