Heri ya Kuzaliwa

waOLDmoshi

JF-Expert Member
May 20, 2018
861
1,000
Heri ya mfano wa siku ya kuzaliwa to me Valentine body waOLDmoshi.
Since 1997 mpaka sasa
Asante Mungu kwa afya na baraka tele unazo nijalia kila siku.

Happy Valentine day wana JF
Happy birthday to me.

DSC_5335~2.JPG


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom