Help me here with just an advice.

  • Thread starter Whisley McLaren
  • Start date

W

Whisley McLaren

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
W

Whisley McLaren

Member
Joined May 31, 2013
9 0 0
Hello members!,hope u doin good n here!,these are my necta form four results;hist C ,civ C,geo D,kisw C,eng C,lit C,phy C,bio C,chem C ,math F.now with this will I be taken to a government school for PCB with mathematics F? Please help me here that I can settle my mind.
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Hello members!,hope u doin good n here!,these are my necta form four results;hist C ,civ C,geo D,kisw C,eng C,lit C,phy C,bio C,chem C ,math F.now with this will I be taken to a government school for PCB with mathematics F? Please help me here that I can settle my mind.
hakuna kisichowezekana tanzania! hofu ondoa!
ila nafasi ni ndogo sana! ni km mwenyekiti wa ccm ahamie chadema!

USHAURI!
Km/endapo ukichaguliwa kwenda PCB gov school itakubidi ukaze kwelikweli, BAM(basic applied mathematics) upate Subsidiary hiyo dhambi ya kupata F mathematics kwenye masomo ya sayansi ni kubwa sana, na itachukua muda sana kufutika! mbele ya safari itakuwa inakujia km zimwi kwenye mishemishe zako!

Relax!
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Likes
73
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 73 145
kwa hayo matokeo uwezekano wa kupata shule ni mkubwa kuzingatia na matokeo ya mwaka huu ila kama mdau alivyokushauri juu kama utapata shule hii comb jitahidi kufaulu BAM kwa kweli maana kama una utataka kusoma science related course lazima kigezo cha basic maths o-level kitume au BAM vigenevyo itakuwia ngumu sana .. nakuombea upata hiyo PCB utimize ndoto zako ila kasome uelewe uje tuokoe taifa letu...
regards
 
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
421
Likes
4
Points
0
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
421 4 0
Ktk machaguo yako je ulichagua combination ya arts angalau moja???km jibu ni ndio ,basi utapelekwa kwenye comb ya arts uliyoichagua!!

Mwenye F ya maths kuchaguliwa kusoma comb ya sayansi kwenye shule za govt ni ndoto za mchana!!!
 
W

Whisley McLaren

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
W

Whisley McLaren

Member
Joined May 31, 2013
9 0 0
Akhsante sana,nmekupata brother.
 
W

Whisley McLaren

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
W

Whisley McLaren

Member
Joined May 31, 2013
9 0 0
Nashukuru sana wadau kwa kunpa mwanga angalau.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
HKL ingekuhusu kweli, PCB unataka kuwa dokta?

Jiulize unataka kuwa nani? Kama HKL itakufikisha upendapo, basi soma HKL, lakini kama unakotaka kwenda lazima usome PCB, haya endelea.

NAweza fundisha twisheni ya hesabu, ila aghali kidogo maana lazima ufaulu hata uwe na nazi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416