Help about Ram.


Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
796
Points
250
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
796 250
hellow Naomba kuuliza Bei ya Ram Gb Moja ni sh Ngapi pamoja na ufundi je ninaweza kubadilisha Ram peke yake bila kubadilisha vitu vingine kwenye laptop thankx
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
931
Points
195
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
931 195
Mkuu, ukiulìza kitu humu inabidi uwe mpole kusubiria. Majibu mengine huwa yanachukua mpaja siku mbili. Usidhani kuwa umechuniwa. RAM hazifanani bei, weka precise model, na wadau watakuambia, maana ndo hawahawa baadhi wanauza. Huhitaji fundi kubadili RAM, unless kama hauwezi kabisa, ni rahisi tu. Mwisho, unaweza kubadili/ongeza RAM peke yake.
 
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
796
Points
250
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
796 250
Mkuu, ukiulìza kitu humu inabidi uwe mpole kusubiria. Majibu mengine huwa yanachukua mpaja siku mbili. Usidhani kuwa umechuniwa. RAM hazifanani bei, weka precise model, na wadau watakuambia, maana ndo hawahawa baadhi wanauza. Huhitaji fundi kubadili RAM, unless kama hauwezi kabisa, ni rahisi tu. Mwisho, unaweza kubadili/ongeza RAM peke yake.
kumbee fresh mdau..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
ni 70K kama sikosea hii ni bei ya RAM ya laptop..
 
Clajago

Clajago

Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
92
Points
0
Clajago

Clajago

Member
Joined Oct 25, 2011
92 0
Mdau ka vipi weka specs za hiyo ram iliyopo na naweza kukuuzia kwa bei fresh maana ninazo kadhaa mpya.Bei ya fasta fasta dukani according na version yenye 1GB huwa kati ya sh Elfu 80 hadi Elfu 50.
 

Forum statistics

Threads 1,284,371
Members 494,064
Posts 30,822,998
Top