G gwendoline mushi Member Joined Mar 16, 2012 Posts 23 Reaction score 2 Mar 17, 2012 #1 Hi!kwa wote wana JF. Mi ni member mpya niliyependa kuwa pamoja nanyi ili tuweze peana mawazo na ushauri kwenye shida na raha.Naomba mnipokee wana jamii.one lv.
Hi!kwa wote wana JF. Mi ni member mpya niliyependa kuwa pamoja nanyi ili tuweze peana mawazo na ushauri kwenye shida na raha.Naomba mnipokee wana jamii.one lv.
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Mar 17, 2012 #2 karibu sana
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Mar 17, 2012 #3 Karibu saana ndugu
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Mar 19, 2012 #4 Karibu sana mkuu jamvini.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 23, 2012 #5 One love. Karibu sana JF.