H harfiz allyy Senior Member Joined Sep 28, 2023 Posts 157 Reaction score 248 Sep 28, 2023 #1 Mimi ni mgeni humu, naombeni mnikaribishe, naitwa Hafiz. Napenda kuchati na mademu wazuri, kama wapo njooni hapa tuchati na tubadilishane mawazo.
Mimi ni mgeni humu, naombeni mnikaribishe, naitwa Hafiz. Napenda kuchati na mademu wazuri, kama wapo njooni hapa tuchati na tubadilishane mawazo.
H harfiz allyy Senior Member Joined Sep 28, 2023 Posts 157 Reaction score 248 Sep 28, 2023 Thread starter #2 Mpo warembo.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Sep 29, 2023 #3 Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,131 Reaction score 110,985 Sep 29, 2023 #4 Karibu sana JamiiForums...
Carasco Putin JF-Expert Member Joined Apr 23, 2022 Posts 13,996 Reaction score 39,433 Sep 29, 2023 #5 [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kivumbi hiki
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kivumbi hiki
Little Fingers Member Joined Sep 23, 2023 Posts 22 Reaction score 44 Sep 29, 2023 #6 Karibu Hafiz, mimi mwenyewe mgeni ila suala la kuita mademu wazuri; ukiwapata nishtue.
PANYA LODI Member Joined Sep 28, 2022 Posts 11 Reaction score 18 Sep 29, 2023 #7 Kwaiyo uko mtaan kwako umekosa mademu wazuri mpaka uje uku...?
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,145 Nov 2, 2023 #8 Karibu sana mkuu
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,145 Nov 2, 2023 #9 Karibu sana mkuu
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,342 Reaction score 54,727 Nov 2, 2023 #10 Warembo mje mchat na mgeni