E Eve mcheshi New Member Joined Sep 23, 2013 Posts 1 Reaction score 0 Sep 23, 2013 #1 Hope wote wazima,mi mgen ndo nimefanya registration leo but huwa nafuatilia mengi sana hapa na mengn yamenisaidia!nafurah jf members ni watu wanaojitambua na kuona mbele na hl huwa naliona mnavyochangia kwny threads tofaut?BIG UP KWENU
Hope wote wazima,mi mgen ndo nimefanya registration leo but huwa nafuatilia mengi sana hapa na mengn yamenisaidia!nafurah jf members ni watu wanaojitambua na kuona mbele na hl huwa naliona mnavyochangia kwny threads tofaut?BIG UP KWENU
Heaven on Earth Platinum Member Joined Mar 21, 2013 Posts 37,236 Reaction score 26,767 Sep 23, 2013 #2 tunashukuru kwa Compliment....... karibu JF
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 28,147 Reaction score 64,482 Sep 23, 2013 #3 karibu sana. mia
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,532 Sep 23, 2013 #4 Karibu sana JF...
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 23, 2013 #5 Karibu sana jamvini.
xir jyerphy JF-Expert Member Joined Jul 12, 2013 Posts 994 Reaction score 185 Sep 23, 2013 #6 Ingia mpaka ndani
M.E.M.A JF-Expert Member Joined Jul 27, 2013 Posts 1,373 Reaction score 472 Sep 24, 2013 #8 Karibu sana. Ukitoka pitia kwa secretary ana mzigo wako.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Sep 24, 2013 #9 Karibu JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,936 Sep 24, 2013 #10 Karibu sana JF mkuu.....