Hello! It's new member

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
3,443
2,000
Karibu sana Jf,

Umeshalipia hela kwaajili ya huduma?

mimi ndie mtunza hazina humu fanya upesi niipate.

Usisahau na ya kutolea
 

Nyoka mwenye makengezaa

JF-Expert Member
Nov 22, 2019
679
1,000
Karibu sana. Jambo la mapema ni kwenda kwenye uzi wa "jinsi nilivyokula tunda kimasihara" na kuweka ushuhuda.

Usipofanya hivyo moderator atafuta ID yako ndani ya siku 7
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom