Hela ya riba. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela ya riba.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bucho, Mar 6, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kwa mtu yoyote anayehusika kutoa hela ya riba naomba ani pm nimpe vichwa . Ila kuanzia 10m kwenda juu . Wateja wapo arusha .
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hamna wafanyabiasha humu ndani ?
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mh! Ukiona hivyo ujue washikaji wameshtuka! Vichwa viko Arusha, wakikutia ndani inakuwaje?
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hamna bwana , wateja wapo Arusha kweli , na pesa si unatoa paka ujiridhishe na dhamana zinazowekwa ?
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    machali wa arusha hawaaminiki, waambie waende bank na microfinance mbona wanapata tu kama wanasifa. kwa nini uhangaike kuomba kwa watu binafsi na viriba vya ajabu ajabu.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    watu wanataka hela za fasta mkuu
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,554
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Waende pale njia ya kuelekea Shoprite kuna jengo kubwa kuna maofisi kibao nimesahau jina upande wa kushoto kabla hujafika shoprite,kuna mjasiria mali pale ana ofisi anakopesha fedha ni kama microfinance fulani hivi
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ni kwa Arusha au Dar ?
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hakuna mfanyabiasha humu ndani ?
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,554
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Ni A town( Arusha )
     
Loading...