Hela! We acha tu

  • Thread starter Inferiority Complex
  • Start date

Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,155
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,155 280
Binti alitoweka kijijni kwao akarejea baada ya miaka 3

Baba; We mtoto ulipotelea wap?
Bint: Nlikua nafanya kazi ya UMALAYA Marekan!

Baba; Mshenzi, umetutia aibu, toka na usikanyage tena hapa.
Bint: Sawa baba kabla sijaondoka, nimewanunulia nyumba ya kisasa mjini na milion 75 nimewawekea benk, gari nilokuja nalo ni la kwako!

Baba; ulisema unafanya kazi gani? Bint; UMALAYA

Baba; Aahaa, nilidhani UYAYA!
Karibu ndani mwanangu hongera kwa ubunifu safari hii uende na mamaako.
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
Majanga lol
 
Martin Maqway

Martin Maqway

Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
23
Martin Maqway

Martin Maqway

Member
Joined Sep 22, 2013
19 0 0
Binti alitoweka kijijni kwao akarejea baada ya miaka 3

Baba; We mtoto ulipotelea wap?
Bint: Nlikua nafanya kazi ya UMALAYA Marekan!

Baba; Mshenzi, umetutia aibu, toka na usikanyage tena hapa.
Bint: Sawa baba kabla sijaondoka, nimewanunulia nyumba ya kisasa mjini na milion 75 nimewawekea benk, gari nilokuja nalo ni la kwako!

Baba; ulisema unafanya kazi gani? Bint; UMALAYA

Baba; Aahaa, nilidhani UYAYA!
Karibu ndani mwanangu hongera kwa ubunifu safari hii uende na mamaako.
Duuuuu!pesa kwel hatari!
 
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
232
Likes
2
Points
0
Age
28
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
232 2 0
ha!ha!ha!ha!
 

Forum statistics

Threads 1,263,136
Members 485,792
Posts 30,143,731