Heko TANESCO.


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Points
1,225
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 1,225
uploadfromtaptalk1355557311128.jpg
TANESCO wamemaliza kazi na kuelekea eneo jingine la kazi.
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,978
Points
2,000
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,978 2,000
Halafu ni nguzo ya HT wanaifanyia mbwembwe !
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Serekali imeliona na inafanya upembuzi yakinifu,
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Serekali makini imeliona na inafanya upembuzi yakinifu,
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
tutaunda tume ya kuchunguza ni fundi gani walihusika,kisha tutaunda kamati ya kuamua adhabu gani itolewe,majibu yatakapotoka,tutaunda kamati nyingine ya kupitisha adhabu na kupeleka swala mahakamani
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Tumewasikia, tumewafikia TANESCO DAIMA
 
A

amiride

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
205
Points
170
A

amiride

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
205 170
hapana hiyo nguzo ndo ilivyo inaswing kama kibendera cha kona usishangae ukaiona imeswing the otherside TANESCO HOYEEEEEEEEEE TWIGA HOYEEEEEEEEE TUME NA KAMATI HOYEEEEEEEEEEEEE ASANTENI NDUGU WANANCHI
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,550
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,550 2,000
"Wala msiwe na wasiwasi nawahakikishia kuwa mgao wa umeme utakuwa historia" Wadanganyika kwa kweli tumefanywa makatuni.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Points
1,225
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 1,225
tutaunda tume ya kuchunguza ni fundi gani walihusika,kisha tutaunda kamati ya kuamua adhabu gani itolewe,majibu yatakapotoka,tutaunda kamati nyingine ya kupitisha adhabu na kupeleka swala mahakamani
Mweeeh!haya bana.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Halafu unaweza kuta maarifa hayo yamefanywa na wananchi tu.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Points
1,225
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 1,225
wengi wanaweza wakawa walipita hapa lakini hawakugundua kitu na naamini aliyeliona hili na kulileta hapa ni great thinker hasa.
Hii inaonyesha wazi kuwa waliotangulia TANESCO walikuwa na upeo wa kuona angalau maili 60 mbele lakini hawa wa sasa sina uhakika kama wanaona hata maili moja!
 
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
1,072
Points
1,225
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
1,072 1,225
Wanaunda Tume.., Na hadidu Za rejea walizopewa ni pamoja Na kuchunguza bending ability ya Egamo, Manunuzi ya Egano(kimti) Kama yalifuata kanuni zote Za procurement, nguzo itakapoanguka ni kadirio la watu wangapi watakufa ili kitengo Cha Maafa Ofisi ya Waziri mkuu wawili standby..ah.. Tume tume
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
Tanesco....Tunayashangaza maisha yako..

 
bulama

bulama

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
576
Points
225
bulama

bulama

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
576 225
Hao jamaa sasa hivi nawapongeza pamoja na mapungufu hayo mnayo yaona. Sasa hivi taa sisisi za serikali zimechapwa LUKU, sasa subiri mtaona kitakachofuata kuanzia January.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,564
Top