Heko chadema


Luiz David

Luiz David

Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
0
Luiz David

Luiz David

Member
Joined Jun 13, 2013
56 0 0
Nafuatilia kwa makini mno yanayotokea chadema,,,, wanao yapinga wanakuja na hoja za ubinafsi na si zenye mahadhi ya chama,,,wanaibua vioja vya udini,ukanda na ukabila,,,,....ndugu zangu kujisafisha kupo.tuelewane na tuwe majasiri..........kina kitila hawajaweka ushahidi wa kutosha wa matumizi ya zile posho zao toka kwa kina kimei,wasira nk,,,,,,na je hizo posho zina afya gani kwa chama?.....naamini hili sakata halihitaji kujibiwa kwa vioja bali hoja za msingi....kama kweli tumeamua kuwa katika siasa za ushindani.
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Mkuu, siku zote huwezi changanya ukweli na uwongo, mwanga na giza pamoja lazima zijitenge tu.
Sasa ukweli ni kwamba Chadema ni Mwanga na katu uwezi ukaichanganya na giza alafu ukafanikiwa. Wale wote walioibeza Chadema na kutukuza mtu kwa ajili ya jina lake sasa wakati wao wa kuaibika mchana kweupe umefika.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
CHADEMA mpango wa Allah.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,084
Likes
36
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,084 36 145
Huwezi kumlea yuda iskariote kisa alipata umaarufu kwa kutumia hiki chama,tunafukuza bila kukuangalia usoni na hivi vinavyojitoa ni vibaraka vyake ambavyo vilikuwa mizigo tu kwenye chama!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,441