Heko Chadema,heko waziri kivuli wa afya

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,400
2,000
Ndugu zangu,

Ninaupongeza upinzani wa awamu ya tano kwa kuja na mbinu mbadala ya kudhibiti magonjwa ya mlipuko.Heko Chadema,Heko waziri kivuli wa afya.
FB_IMG_15623474358181418.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom