Mdakuzi JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 4,293 Reaction score 6,903 Dec 4, 2013 #21 Kwetu Chadema sio ushabiki, bali ni imani. Hivyo lazima mtuue sisi kwanza kisha ndo muiue Chadema. Kwa maana ya niko tayari kuifia Chadema. Huu ndio ukweli wa moyo wangu.
Kwetu Chadema sio ushabiki, bali ni imani. Hivyo lazima mtuue sisi kwanza kisha ndo muiue Chadema. Kwa maana ya niko tayari kuifia Chadema. Huu ndio ukweli wa moyo wangu.
K kovai tamil taiga JF-Expert Member Joined Sep 28, 2013 Posts 1,571 Reaction score 2,192 Dec 4, 2013 #22 Chama cha ushirika Mosh...........kinaungua!!!!!
I Imma Saro JF-Expert Member Joined Dec 19, 2012 Posts 394 Reaction score 197 Dec 4, 2013 #23 Tuki imara sana