Hazbullah Israel atakula kichapo, asubiri tu

Hazbullah Israel atakula kichapo, asubiri tu

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Posts
11,246
Reaction score
15,067
Hezbollah Sayyed Hassan Nasrallah alisema kwamba ghasia za Israeli katika mji wa Aqraba, kusini mwa Damaski, ulilenga nyumba ambayo vijana wa Lebanon wa Hezbollah walipumzika na wafia imani wawili walianguka.
Katika hotuba iliyoashiria kuadhimisha miaka ya pili ya ukombozi wa Al-Jaroud, Nasrallah alisema kwamba mashahidi hao walikuwa ni Yasser Ahmed Daher na Hassan Yousef Zbib.

"Ikiwa Israeli itaua ndugu yetu yeyote nchini Syria, tutajibu kipigo kutokea Lebanon, sio katika Shamba la Shebaa," alisema.

"Tutajibu, wasubiri sio tu kwenye mpaka na kile kilichotokea jana usiku hakitanyamaziwa," alisema.
 
Naona w
Wameshachokoza nyuki, na Hizbollah ni kama ni kama Iran vile wakisema [emoji817] wanatejeleza
Naona wanazua uwongo eti zile c drone zao, tazama magazeti ya Israel wananza kutetemeka
 
Write your reply... khalgraph hiyo c maana ya hizbullah/Hezbollah/hizbollah
ilo neno la kiarabu asli yake Ni hizbiyyah ,so kuandikwa kwake si ishu but kutamkwa kwake sawa tu,hizb maanake Ni jeshi Na ukisema hizbullah yaani limeungwa hizbu +Allah =hizbullah it means jeshi la Allah,
 
Lebanon wawe makini nchi yao isigeuke uwanja wa vita.
 
Si wameshapigana Vita viwili na Israel na so far Vita vyote viwili Israel amepigwa? Unaweza nikumbusha Ni lini Israel hata kwa bahati mbaya amewahi kuondoka kifua mbele kwa Hawa jamaa?
ndio nimekwambia wajichanganye saa ivi watakiona zama zimebadilika
 
Back
Top Bottom