Hayo Mambo Ya Kupekenyuana Mtakuja Mfe..


STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,095
Likes
14,913
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,095 14,913 280
Nimemkuta rafiki yangu analia kama mtoto mdogo
chumbani kwake;

MIMI: Oya mshkaji vipi tena nani kafa?

MSHKAJI: Yaani Doreen kaniuwa, hivihivi bila kosa
kaniuwa

MIMI: Hebu tulia nambie ishu nzima
MSHKAJI: Si unajua nimekuwa namlipia Doreen ada
toka sekondari mpaka sasa yuko chuo nikijua ndio
niko peke yangu na nitamuoa?

MIMI: Ndio

MSHKAJI: Jana nikataka kuangalia kanisevu nini
kwenye simu yake
MIMI: Ok

MSHKAJI: Si kanisevu eti Mchungaji Peter 12

MIMI: Sasa tatizo liko wapi

MSHKAJI: Nilipoangalia majina mengine sinimekuta
kuna Pasta Maige, Pasta Jay wa misimo, Askof edwin,
na kuna Mchungaji Peter 1 mpaka mimi wa 12, wakati hata siku moja haendi kanisani wala maombi

MIMI: Dah endelea kulia mwanangu
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Ukitaka kuugua magonjwa yasiyoambukiza na kuua kwa haraka ---

SOMESHA MCHUMBA
magonjwa hayo ni kama
-Tezi dume
-Blood pressure
-Mtindio wa ubongo
-Kupungua kwa nguvu za kiume
-Kupungua kwa uzito
-Kuzimia zimia
-Kuwa Ndondocha
-Kifo cha ghafla
 
Mhando Godfrey

Mhando Godfrey

Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
69
Likes
27
Points
25
Age
30
Mhando Godfrey

Mhando Godfrey

Member
Joined Dec 9, 2016
69 27 25
Pole sana kaka ila kubali matokeo jipange upya
 
mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
469
Likes
905
Points
180
Age
25
mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
469 905 180
Mchumba hasomeshwi.....
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,901
Likes
39,647
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,901 39,647 280
Kila siku humu tunasema mchumba hasomeshwi naomba kuanzia sasa iwe kauli mbiu hii
MCHUMBA HASOMESHWI ENYI VIUMBE.
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,936
Likes
14,887
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,936 14,887 280
Ukitaka kuugua magonjwa yasiyoambukiza na kuua kwa haraka ---

SOMESHA MCHUMBA
magonjwa hayo ni kama
-Tezi dume
-Blood pressure
-Mtindio wa ubongo
-Kupungua kwa nguvu za kiume
-Kupungua kwa uzito
-Kuzimia zimia
-Kuwa Ndondocha
-Kifo cha ghafla
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,443
Likes
5,030
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,443 5,030 280
safi ndo upesi akomeshwe. tunaambiwaga mchumba hasomeshwi. hatusikii.
 
M

mwalubaduh

Senior Member
Joined
May 31, 2016
Messages
131
Likes
60
Points
45
Age
30
M

mwalubaduh

Senior Member
Joined May 31, 2016
131 60 45
Pole sana mkuu,,
Rudi utoton ili ubebwe mgongon..
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,045
Likes
38,784
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,045 38,784 280
Usimsaidie mtu kwasababu unataka kumuoa kama unafanya kwa msaada tu sawa
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,095
Likes
14,913
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,095 14,913 280
Ukitaka kuugua magonjwa yasiyoambukiza na kuua kwa haraka ---

SOMESHA MCHUMBA
magonjwa hayo ni kama
-Tezi dume
-Blood pressure
-Mtindio wa ubongo
-Kupungua kwa nguvu za kiume
-Kupungua kwa uzito
-Kuzimia zimia
-Kuwa Ndondocha
-Kifo cha ghafla
Mpaka Msoga?
 

Forum statistics

Threads 1,273,292
Members 490,351
Posts 30,477,205