• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

HayA ndio madhara ya korosho kwenye uchumi na pato la Taifa

S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,995
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,995 2,000



Zitto kabwe anaandika:
Koroshow $500m impact in our Economy “In the year ending March 2019, [...]current account recorded a deficit of USD 2,526.8 million,wider than a deficit of USD 2,049.3 million registered in the year to March 2018, mainly on account of increase in goods imports”-Bank of Tanzania

 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,386
Points
2,000
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,386 2,000
Hivi kusoma hiyo data si kosaa? Au mimi nimeielewa ile sheria mpya vibaya?
 

Forum statistics

Threads 1,404,574
Members 531,663
Posts 34,457,662
Top