haya mambo bwana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya mambo bwana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tunalazimika, May 8, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,100
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama kawa ya jumapili hapa dsm, ni vikao vya harus tu_kikao chetu kipo hapa Kilwa Road Pub_basi kaingia mshikaj mmoja kaulamba kweli na funguo zake za usafir_hata kabla hajaanza kuzungumza utajua mshikaj ana nyodo za kufa mtu_kasimama mpaka waiters wanamtafutia kiti chake_ghafla anawagombeza kuwa kiti hakijasafishwa vizuri_kwa ujumla hapa ananyenyekewa lakn jamaa haonyesh kuthamin_jambo hili kwa kwel linanifanya nitaman kumfuatilia_jamaa kabwaga funguo zake mezan na kuanza kujitandaza kifahar_Wakati nikijaribu kumtazama Viatu vyake_napigwa na butwaaa_mshikaj kavaaa Soksi zimechoka kuliko maelezo, hazifanan na muonekano wake kabisa_hii ikanikumbusha kijijin, siku kama hukuvaa chupi halaf ghafla ukipata demu_hata akunganganie vp lazma ulazimishe kuahirika kwa match_au ile ya Mzambia na tai na koti kumbe shat limebak ukosi tu_jaman ukiwaona weng wenye nyodo wana mapungufu kibao_sijui kwa nn
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mhh nawe unaangalia soksi za wenzio una lako jambo si bure
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,132
    Trophy Points: 280
    nshomire sana doti komu
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huo mfano wako wa kijijini sijaelewa unahusika nini na huyo bwana. Any way... hakuna mtu mkamilifu, hata wewe una lako kasoro. Having said that, una namba ya sim ya huto mtu wa mambwembwe?
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,191
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    huha huha hhaaaa, af inawezekana ht huo usafr kaazima.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 160
    Siku hizi gari sio utajiri. Halaft we nae mpaka umechunguza soksi ulikuwa unatafuta nini
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Kiatu kilikuaje?
     
  8. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,100
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    yaan kwa nyodo za mshikaj,yeyote yule lazima angetaman kumchunguza kwa kina_yaan nilipofanikiwa kuona soks za kuchanika_duh tukapata faraja
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Labda ni maagizo ya mganga!
     
  10. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,100
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    kiatu kikali sana _generally out look yake ni noma_yaan soksi ndo kama za chizi hivi_yaan ki ukwel zimechanika na chafu, yeyote angecheka
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mmmhh haya bana
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,482
    Likes Received: 12,744
    Trophy Points: 280
    teheheee hata ch....inaelekea imeraruka
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wanaume wengi soksi na anklechief utatamani ulieeeee hahahaaaa
     
Loading...