Habari hii ni ya kusikitisha sana. Matukio kama haya yatupatie nafasi ya kutafakari. Sijui chanzo cha ajali lakini nimesikia ni utelezi uliosababishwa na mvua.
Madereva, hasa wanaoendesha magari ya watu wengi, ikiwa ni pamoja na madereva wanaoendesha magari ya wanafunzi wapewe mafunzo maalum ili wawe na uwezo wa kuendesha magari kufuatana na hali iliyopo.
Jana nimetoka Dodoma kuja Dar, mvua ilikuwa inanyesha, barabara inaonekana kuwa utelezi kwa kuangalia texture yake, lakini kuna magari mawili yenye usajili wa STK yalinipita kwa mwendo wa kasi kiasi cha kunishangaza kama madereva wale wanajua chochote kingine zaidi ya kukimbiza gari.