matunduizi
JF-Expert Member
- Aug 20, 2018
- 9,514
- 23,519
Naomba nitangaze nia. Mimi moja ya watu ambao niliipinga vikali corona kwa maombi. Sikuwahi kununua wala kuvaa barakoa.
Tena wakati watu walipokuwa wanakimbia DSM, Mimi nilipishana nao Singida nikienda hapo hapo DSM. Nilipita pote nilipotaka bila Barakoa. Niliwahi kunusurika kulambwa bakora Ilala boma baada ya askari kuzuia daladala na kutukagua tusio vaa barakoa.
Jambo la ajabu siku za hivi karibuni kuna jamaa naona kama hawaamini kwamba Mungu ameshakateketeza hako kadudu nchini. Kila nikitembea jijini nakagua Magari ya kifahari kwa siku naweza kuona mmoja au Wawili wamevaa.
Japo ni Uhuru wao kikatiba ila naona kama wanatutia nuksi. Wanatuarikia balaa ambalo tushaliondoa. Wakemewe aisee maana watu wakianza kuwaiga wataleta taaruki katika Jamii.
Nawasilisha.
Igweee!!!!
Tena wakati watu walipokuwa wanakimbia DSM, Mimi nilipishana nao Singida nikienda hapo hapo DSM. Nilipita pote nilipotaka bila Barakoa. Niliwahi kunusurika kulambwa bakora Ilala boma baada ya askari kuzuia daladala na kutukagua tusio vaa barakoa.
Jambo la ajabu siku za hivi karibuni kuna jamaa naona kama hawaamini kwamba Mungu ameshakateketeza hako kadudu nchini. Kila nikitembea jijini nakagua Magari ya kifahari kwa siku naweza kuona mmoja au Wawili wamevaa.
Japo ni Uhuru wao kikatiba ila naona kama wanatutia nuksi. Wanatuarikia balaa ambalo tushaliondoa. Wakemewe aisee maana watu wakianza kuwaiga wataleta taaruki katika Jamii.
Nawasilisha.
Igweee!!!!