Hawa wanaotumbuliwa wanapewa adhabu gani?

Qunax

Senior Member
Oct 16, 2016
102
250
Hawa wanaotumbuliwa wanapewa adhabu gani? Maana nasikia kuna wakurugenzi wametimuliwa tangu mwaka jana na bado wanalipwa mshahara me bado sijakubali mpaka nione kigogo mmoja katolewa kafara.kila siku tunasikia wezi wezi alafu sion action huu wizi wa mchanga ni wizi kama wa 200 hivi nlosikia walihukumiwa ni kina Mramba tu kufagia muhimbili kosa kuiba Matrilioni.

[HASHTAG]#Huku[/HASHTAG] kitaa mtu akiiba kuku anachomwa moto.
Nafasi za pepo bado ziko nyingi sana.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,152
2,000
UTUMBUAJI BILA KUSHITAKIWA AU KUFILISIWA NI SAWA NA KUMWACHA MWANAMKE NA MALI ZOTE UNAMPA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom