Hawa wanafaa/walifaa


J

JERRY

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
438
Points
195
J

JERRY

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
438 195
Kwa mtazamo wangu baada ya Nyerere hawa ndo the best people ambao wangestahili kiliongoza jahazi la watanzania ktk kufikia nchi ya asali na maziwa:
Kumbuka: kwa hali ilivyo nchini kwa sasa tunatakiwa viongozi wa kiutendaji zaidi na si wa directives, Mf.Kagame kwa ss huko rwanda
na hawa majamaa walijitokeza/wamejitokeza kuwa watendaji si watu wa porojo nyingi.
2015 HATUTAKI VIONGOZI/RAIS I CELEBRITY TUNATAKA WATENDAJI

RAISI: Edward Sokoine
M/Rais : Nafuta hicho cheo
Waziri Mkuu: Dr.W.Slaa
Mawaziri:
Augustino Lyatonga Mrema
Dr.H.Mwakyembe
J.Magufuli
T.Lissu
Z.Kabwe
A.Tibaijuka
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
713
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
713 195
Daahhh..hapa viroba tusingekunywa kabisaaa..masaa kazi yangekuwa 11 na baada ya kutoka kazini unatakiwa uwe na kashamba kadogo kwa kila mtumishi...!!
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
Suala sio kiongozi wa juu. Ni ubovu wa system uliyopo. Mtu anapewa madakamakubwa na kuyatumia atakavyo "with impunity" na hakuna "checks and balances".
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,786
Points
1,500
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,786 1,500
Daahhh..hapa viroba tusingekunywa kabisaaa..masaa kazi yangekuwa 11 na baada ya kutoka kazini unatakiwa uwe na kashamba kadogo kwa kila mtumishi...!!
kwi kwi kwi.... Gogo la choo yaelekea wewe mvivu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,964
Top