Hawa waliomaliza muda kazin ndio waliotufikisha hapa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa waliomaliza muda kazin ndio waliotufikisha hapa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndevu mbili, Dec 7, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Salaam JF.
    Hili likoje members...
    Nmepita ofisi nyingi za kudai haki nmewakuta watu wazima ambao walikua watumishi katika sectors mbali mbali....nkijiuliza walipo kua wakiwajibika ndio waliokua wakitetea maslahi yao...mpaka sasa tunalaumu nchi ya Tz haijali watu wake ni ajili ya hawa watumishi walio maliza muda wao.
    Je wakiwa wanalaumu wakti wanadai haki zao ni sawa waharakishiwe au wacheleweshewe?
    Nin mawazo yako?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    bado una nafasi ya kuchange direction ili baadae tusilaumiane.

    Play ur part, change beggins with u
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jitenge nezee mafao yako .... yasije kkukuta ya wazee wa africa mashariki:bolt:
     
Loading...