Hawa nguruwe wa Malawi watatuua watanzania

Hawa nguruwe wa Malawi watatuua watanzania

Habari za kazi wapendwa.

Huko Malawi kunaugonjwa wa Nguruwe, ambapo serikali yao makini, imekataza/imezuia kuchinja wala kuuza nguruwe, sehemu yoyote ile, hata walio hudhuria minada ya hivi karibuni kule wanalitambua hilo.

Tatizo ni kwetu hapa Tanzania, hivi sasa, Nguruwe hao, wanavushwa kwa nja za panya, na kuuzwa kwetu huku Tanzania (wilaya ya Kyela).

Wanapitisha Nguruwe hao, kupitia vijiji kama Kabanga, Ndwanga, katumbati, nk.

Jamani mamlaka husika, tunaomba mlifuatilie suala hili, binafsi nmejipa rikizo ya kula mdudu kwa muda.

Leo hii kuna pawatila inasombelea Nguruwe kupitia Kabanga.

Nawasilisha.
Waache waroho,watafune nyama,chamoto watakiona
 
Habari za kazi wapendwa.

Huko Malawi kunaugonjwa wa Nguruwe, ambapo serikali yao makini, imekataza/imezuia kuchinja wala kuuza nguruwe, sehemu yoyote ile, hata walio hudhuria minada ya hivi karibuni kule wanalitambua hilo.

Tatizo ni kwetu hapa Tanzania, hivi sasa, Nguruwe hao, wanavushwa kwa nja za panya, na kuuzwa kwetu huku Tanzania (wilaya ya Kyela).

Wanapitisha Nguruwe hao, kupitia vijiji kama Kabanga, Ndwanga, katumbati, nk.

Jamani mamlaka husika, tunaomba mlifuatilie suala hili, binafsi nmejipa rikizo ya kula mdudu kwa muda.

Leo hii kuna pawatila inasombelea Nguruwe kupitia Kabanga.

Nawasilisha.
watanzania hatuko makini na chochote kile... kwa sasa watanzania walio na matatizo ya makovu au minyoo ya kwenye ubongo (kwasababu ya tegu) ni wengi sana, na wengine wanakufa ghafla tunasema mishipa ya damu ilipasuka kwenye ubongo

we seriously need mbakora kwa kila age
 
Kwani Mwakyembe ubunge wake ulikwisha Kyela? Mbona hamumshirikishi kwenye matatizo yenu mnayaleta JF au ndio mmemchoka?

Mwakyembe huku hayupo, tokea kipindi cha mafuriko, hajaja tena.
 
Hapa nilipo nimeshaagiza kilo moja na nusu. Nimemwambia aweke kachumbari ya kutosha na mchicha wa kutosha. Mbona kuku na ng'ombe nao huwa wanaugua!
 
Mwakyembe huku hayupo, tokea kipindi cha mafuriko, hajaja tena.

Kama hamjamuona toka wakati wa mafuriko basi AMESHIBA na nyinyi si mna msemo wa ALILE KAKO halafu mnabadilisha ulinzi!!!
 
Waziri wa kitoweo yuko Austria anakula kuku
 
watanzania hatuko makini na chochote kile... kwa sasa watanzania walio na matatizo ya makovu au minyoo ya kwenye ubongo (kwasababu ya tegu) ni wengi sana, na wengine wanakufa ghafla tunasema mishipa ya damu ilipasuka kwenye ubongo

we seriously need mbakora kwa kila age

Usimamizi mbovu, hakuna anae jali.
 
Back
Top Bottom