Hawa ndo bongo movies...mungu uwa samehe!

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Posts
2,551
Reaction score
1,777
NEY WA MITEGO.. aliposema wanauza kwa LAKI 6 walimshambulia sana...mi nahic hata bure wanatoa...
hebu mcheki Mgombea Ujumbe NEC CCM na huyu mmoja wa Prost..... MMOJA wa Bongo muvi..
WANANGOJEA WAWE HOI KITANDANI WAANZE KUTUCHANGISHA....MARA M-PESA, MARA tIGO PESA..SHAME ON U!






 
Heshima zimwendee mama yake mzazi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…