Hawa ndio wanaume wanaongoza kuishi na wanawake ndani

Hawa ndio wanaume wanaongoza kuishi na wanawake ndani

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,513
Asilimia kubwa ya wanaume waliofanikiwa kumiliki chumba na sebule wengi wao wanaishi na mwanamke ndani either ni mpenzi, mchumba au kimada.

Naona kwa kak zangu na marafiki pia wote wana ishi na wanawake ndani.

Nikabaini kwamba mwanaume anaeweza kupanga chumba na sebule na jiko kabisa anauwezo wa kifedha hivyo wanawake wengi wanakua wanatamani kuwa naye, na wanakua wanajipeleka peleka na hata kuzaa nao kwa kutegesha.

kuna mtu anapingana na hii research??
 
Asilimia kubwa ya wanaume waliofanikiwa kumiliki chumba na sebule wengi wao wanaishi na mwanamke ndani either ni mpenzi, mchumba au kimada. Naona kwa kak zangu na marafiki pia wote wana ishi na wanawake ndani.

Nikabaini kwamba mwanaume anaeweza kupanga chumba na sebule na jiko kabisa anauwezo wa kifedha hivyo wanawake wengi wanakua wanatamani kuwa naye, na wanakua wanajipeleka peleka na hata kuzaa nao kwa kutegesha.

kuna mtu anapingana na hii research??
Na hii unaiita research? Acha kuilinganisha research na vitu vya hovyo hovyo!??
 
Back
Top Bottom