Hawa ndio viongozi wa ccm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio viongozi wa ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Sep 25, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  2. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 9,094
    Likes Received: 6,188
    Trophy Points: 280
    Duh, I am speechless !!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    CCM wanaamini walizaliwa waongoze milele
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hii imetokea lini? Kweli Tanzaniz zaidi ya uijuavyo!
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,994
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Lakini uzuri wa huyu mbunge ameweka maslahi ya wananchi mbele zaidi ya chama.Michango yake ndani ya bunge na nje ya bunge imekuwa niya kuvutia.Kama mkuu wa mkoa naye angekuwa jeuri zingechapwa.
     
Loading...