انا ما ادري كيف انت تدري
شكرا لكم وتهانينا
Kazi ni ngumu kwa madaktari
muheshimiwa eee mi najua kusoma kiswahili na kisafwa na english kidogo, kwa hapo yan chenga mixa pumbولك أفوان
Dah!jamani mbona mwatuacha mbali wenzenu?
Dokta wa vichaa aliwachukua machizi wawili na kuwaingiza kwenye chumba chenye giza totoro.Akawasha tochi kisha akawaambia wale machizi wapande ule mwali wa mwanga kisha waelekee makwao. Chizi wa kwanza akaanza kuurukia ule mwali wa mwanga bila mafanikio huku chizi mwenzie akiwa anagaragara chini hoi kwa kicheko.Yule dokta akamuuliza yule chizi ni kwanini anacheka vile;yule chizi akamjibu:mi nimeshakustukia mpango wako,unataka tukipanda huo mwali wa mwanga uzime tochi yako halafu sisi tuanguke chini!
Umeona mkuu!Hawawezi kupona kabisaaaa hao
Docta ndio chizi kweli kweliDokta wa vichaa aliwachukua machizi wawili na kuwaingiza kwenye chumba chenye giza totoro.Akawasha tochi kisha akawaambia wale machizi wapande ule mwali wa mwanga kisha waelekee makwao. Chizi wa kwanza akaanza kuurukia ule mwali wa mwanga bila mafanikio huku chizi mwenzie akiwa anagaragara chini hoi kwa kicheko.Yule dokta akamuuliza yule chizi ni kwanini anacheka vile;yule chizi akamjibu:mi nimeshakustukia mpango wako,unataka tukipanda huo mwali wa mwanga uzime tochi yako halafu sisi tuanguke chini!
Hahahaaaa Hahahaaaa nimecheka sana mpaka nimejamba..!!