Hawa maafisa mikopo wa online ni kero mno

Hawa maafisa mikopo wa online ni kero mno

ankai

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2017
Posts
3,282
Reaction score
4,260
***** hawa jamaa wanakera mno asee , wana mikwara balaa, wanapiga sound za hatari

Yaani kwa siku wanapiga simu mpaka 100, sms zaidi ya 50 aisee


Sasa kwa vile wanapenda kudhalilisha watu basi tufanye watakuwa wanajilipa kwa matusi na udhalilishaji wao


Aisee wazee tayari mmeshajilipa kmmk kwa vitisho apa mmejilipa tayari!!
Screenshot_20240325_161945_Messages.jpg
 
Si uwalipe tu Aisee....Kama huna waambie tu...
 
Mii nlikopa nkafunga mkeka ukaliwa... Halafu wakaanza kunidai na hela yenyewe sijaishika...

Nliwambia waifate sport pesa wamekulana wao kwa wao mii nlibonyeza simu tu, lugha zikagongana naona mpaka leo kimya!
 
Kua makini na Hawa jamaa, tena si umewapa access ya gallery yako na camera sijui .. watachukua picha yako Moja wanai edit ukiwa unapigwa pipe mbaya kabisa afu wanarusha kwenye contacts zako zote za Whatsapp

Waulize India watu zaidi ya 60 walijiua, msiwe mnakopa kwa watu wajinga kama Hawa, walipe achana nao...
 
KITUFE CHA BLOCK HAKIPO?
AU WAAMBIE UTALIPA UKIPATA
 
Kua makini na Hawa jamaa, tena si umewapa access ya gallery yako na camera sijui .. watachukua picha yako Moja wanai edit ukiwa unapigwa pipe mbaya kabisa afu wanarusha kwenye contacts zako zote za Whatsapp

Waulize India watu zaidi ya 60 walijiua, msiwe mnakopa kwa watu wajinga kama Hawa, walipe achana nao...
Hawa ata wafab
 
Kua makini na Hawa jamaa, tena si umewapa access ya gallery yako na camera sijui .. watachukua picha yako Moja wanai edit ukiwa unapigwa pipe mbaya kabisa afu wanarusha kwenye contacts zako zote za Whatsapp

Waulize India watu zaidi ya 60 walijiua, msiwe mnakopa kwa watu wajinga kama Hawa, walipe achana nao...
Kummk mi ata wafanyeje ni kwamba tayari washajilipa mchongo umeisha kiivyo. Ata waedit picha nafanyaje haina noma acha nidharirika lakin nao imekula kwao
Kwa kiasi aalichonidhLilisha ni kwamba mchongo umeishia apo
 
Back
Top Bottom