Hawa hapa Makamanda Chekechea-Waambie Chochote

Hawa hapa Makamanda Chekechea-Waambie Chochote

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,614
Reaction score
140,088
541227_405109066183077_100000519614325_1511570_1591497074_n.jpg547956_352759994760258_135719259797667_883880_824701914_n.jpg

Hawa ni Makamanda Chekechea, wanajivunia na wako bega kwa bega katika M4C
Wanasema hawalali mpaka kieleweke.........waambieni kitu na kuwataadharisha juu ya magamba
 
CCM wanapaswa kuwa makini sana manake watu wanakua na damu ya chadema so, wala hawatachelewa kuiondoa madarakani kupitia box la kura.
 
Back
Top Bottom