Hatuoi mpaka waache umalaya

Hatuoi mpaka waache umalaya

Mbona wanawake wa kuoa wapo asee, tatni huko unakotafuta. Upande wangu mi nakutana na wengi tu kazi inabaki kuwa yangu.

Jitathmini..
 
hahaha kuna kisa kifupi hapa mkuu

Kuna kaka mmoja alikuw anafanyakaz mashineni
mashine ilikuw ya kukoboa na kusaga
mwanamke akipeleka mahindi pale mashineni
kama anakoboa na kusaga
bill ya kukoboa anamsamehe analipia tu bill ya kusaga unga then
kwenye bill ya kukoboa wanaongea kwenda kubanduana
kwa njia hiyo alitembea na wanawake kibao pale mtaani
kuanzia mabinti mpaka wake za watu
isipokuw siku moja mke wa mchungaji akapeleka mahindi pale mashineni
jamaa kama kawaida akamwambia nitakusagia bure ila naomba unipe papuchi
mwanamke akasema siwezi kufanya kitendo kiuvo kama hicho
jamaa katumia kila mbinu ikashindikana
kwakuw jamaa alikuw amekata tamaa kabisa kuoa maana alikuw anawapata wanawake na kuwachezea kirahisi tu bila kuhangaika
lakini siku hiyo alikwama kwa mwanamke mmoja kati ya wengi aliokuw amezoea kujipigia tu kiulaini

kilichofuata alianza kufuatatilia amfahamu mume wa huyo mwanamke ndipo akaja kugundua kumbe yule mwanamke alikuw mama mchungaji
kwa ujasiri alimfuata mchungaji akamwambia
"Kaka naomba unioneshe ulikooa huyu mwanamke na mm nikaoe"
mchungaji akamuuliza kwanini unasema hivo ndipo jamaa akaelezea kisa kuw ametembea na wanawake wengi sana pale mtaani
isipokuw amekwama kwa mwanamke mmoja

kilichokuw kinamkatisha tamaa yule kaka kuwapata wanawake bila kuhangaika mbaya zaidi hata wake za watu

Tatitzo lipo kwenye kujirahisi
si ndo umalaya huo au

Sent using Jamii Forums mobile app
Yeye mwenyewe Malaya,,,maana amelala na wanawake wote hao
 
tabia anayo nzuri tatizo kila kitu anataka nitatue mimi akitaka vocha,soda na tusandle nitoe hela mimi nimemchoka nimemwambia nimfungulie biashara kakataa kasema yy anapenda kukaa home apike

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahahshhahshs mkuu hiyo pesa ya biashara hebu nipe Mimi nikaongeze kwenye miradi yangu.....huyo binti mpumbavu sana anapenda kupika????? Hiiiiiiiiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yeye mwenyewe Malaya,,,maana amelala na wanawake wote hao
Kwa hapo me & ke walikuw ni tatzo
lakini kiuhalisia wadada walio wengi ni shida

kuna kisa kifupi hapa

kuna jamaa angu alipata binti wakachumbiana
watu wakawa wanamwambia huyo binti achana nae hajatulia
yeye akakomaa tu akajua labda
haters tu wasiopenda maendeleo,,

katika mahusiano yao walikubaliana wasifanye mapenzi kabla ya kuoana

siku ya kwenda kupima afya ikafika
akakodisha usafiri wa pikipiki
bodaboda mbili
moja kwa ajili ya shemasi
moja kwa ajili yao wawili
wakafika hospital
wakapima afya zao ziko vizuri
yule mdada akapimwa mkojo kumbe alikuw amenasa tayr anamimba ya siku kumi na nne

jamaa alipoona mchumba wake ana mimba akakasirika sana
maana alikuw hajawahi kumbandua hata siku moja, walisubiri siku wakioana ndo afungue zawadi kumbe jamaa walikuw wanamgongea tu

kilichotokea mdada alipogundulika anamimba akamsihi mchumba wake
waitoe ile mimba jamaa akikataa
kamwambia aende akaolewe na huyo aliempa mimba

katka kisa hiki
unaona kabisa binti hakuwa mwaminifu kwa mchumba wake
alikuw anaiba kwa siri sema ndo hivo Mungu akayaweka hadharani hatimaye.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom