Hatua za kufuata ukipotelewa na vyeti


MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Habarini wakuu nahitaji kujuzwa hatua za kufuata ukipotelewa vyeti jinsi ya kuvifuatilia huko NECTA.
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,233
Likes
7
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,233 7 135
Nijuavyo mimi NECTA huwa hawatoi vyeti mara mbili isipokuwa copy ya original baada ya kupata vithibitisho vya kupotea kwa vyeti vya awali. Uthibitisho hujumuisha taarifa ya polisi na mahakama. Pole endapo umepatwa na tatizo hili.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Pole Manka, uko wapi nikusaidie
Mpe utaratibu hapa ili uwasaidie na wengine...kama unauliza alipo kwa ishu zingine basi tumia ile huduma yetu ya PM...
wabheja sana
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Niliskia kwanza lazima upate police loss report kisha unaenda nayo kutangaza kwenye government gazette then unasubiri afta mda kadhaa then ndo wanakupa hiyo copy
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Hizo process zake sio mchezo hapa kichwa kimevurugika endeleeni kunipa info jinsi ya kufanya wandugu
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
Hizo process zake sio mchezo hapa kichwa kimevurugika endeleeni kunipa info jinsi ya kufanya wandugu
ulipotezea wapi cheti chako,..
 

Forum statistics

Threads 1,252,285
Members 482,061
Posts 29,802,643