Hatma ya wanafunzi hawa kwa TCU na NACTE 2016/2017

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
Nikianza na wale wenye principal pass E ya mwaka 2013, na principal pass D ya mwaka 2014-2015 na hawa ndugu zetu wa diploma wenye gpa ya 2.0-2.9.

Foundation course Open University......
Je serikali kupitia wizara ya elimun kundi hili halina sifa tena kupata elimu ya shahada kwa mwaka wa msomo 2017/2018 mwisho wa kunukuuu...
 

Harnandez

JF-Expert Member
Jun 29, 2015
407
500
Ndiyo. Hawana either wakarudie mitihani ya form four au form six NDALICHAKO alipokua open aliuliza kama watu hawana sifa wanakwepa nini kurudia kule NECTA.........
 

lig

Member
Jun 22, 2016
26
95
Kwa hao wenye GPA ndogo si wanafanya maturity examination au nayo imekatazwa
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
guide book- 2017-2018 na mapya yake kipenga kitapulizwa mwz wa sita mpka wa kum mwishoni imeeleweka...
 

Mudhyd

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
500
Hii ilishakua janga tokea kufuatia kufunguliwa kwa dirisha la Application mwaka jana 2016!!!!!
 

immasakha

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
492
500
Ndiyo. Hawana either wakarudie mitihani ya form four au form six NDALICHAKO alipokua open aliuliza kama watu hawana sifa wanakwepa nini kurudia kule NECTA.........
Kwa upande wa form four utatakiwa kurudia mtihani ikiwa sio zaidi ya umefanya mtihani miaka mitano iliyopita
 

immasakha

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
492
500
Aliyekosa pass za kuendelea na shahada form six hununua mtihani mwaka mmoja je aliemaliza diploma akiwa na ufaulu wa 2.0-2.9 afanye nn ????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom