Hatma ya Mrema mikononi mwa Magufuli.......................... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatma ya Mrema mikononi mwa Magufuli..........................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Dec 1, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,867
    Likes Received: 54,089
    Trophy Points: 280
    Hatma ya Mrema mikononi mwa Magufuli


    Na John Daniel

    HATMA ya Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Barabara (TANROADS) Bw. Eprahim Mrema, sasa ipo mkononi mwa Waziri wa Ujenzi, Bw. John Magufuli huku kukiwa na matumaini
    makubwa kuwa atatangaza uamuzi huo leo.

    Habari za kutoka ndani ya wizara hiyo zilieleza jana kuwa tayari Bw. Magufuli amefanya maamuzi mazito juu ya mtendaji huyo na kwamba atawasilisha mapendekezo yake kwa Rais Jakaya Kikwete leo kabla ya kuwekwa hadharani.

    "Juzi (Jumatatu) kulikuwa na juhudi kubwa za Bw. Mrema kutaka kuonana na Waziri Magufuli ili wazungumze zaidi lakini alikataa, akisema anachotaka kwanza ni taarifa za utendaji na majibu ya tuhuma mbalimbali.

    "Baada ya kupata majibu aliyotaka amefikia maamuzi mazito sana lakini anataka kwanza kuwasiliana na ikulu kuhusu maamuzi hayo kabla ya kuwekwa hadharani," kilisema chanzo chetu.

    Majira ilipomtafuta Bw. Mrema ofisini kwake ilikataliwa kufanya naye mahojiano kwa kile kilichoelezwa kuwa ni utaratibu aliojiwekea wa kujibu maswali ya wana-habari kwa njia ya maandishi na si kuonana nao.

    Katibu Mukhtasi wa Bw. Mrema alimtaka mwandishi wetu kuonana na Ofisa Mahusiano wa TANROADS, Bi. Aisha Malima ambaye alimwelekeza kuandika na kuacha maswali ili apelekewe Bw. Mrema.

    "Wewe niandikie tu hayo maswali hapa nimpelekee bosi atayajibu ndio utaratibu wake, nakuomba sana unisamehe tu hata kama unamwona, labda akiamua yeye," alisema Bi. Malima.

    Baada ya Majira kuandika maswali hayo ofisa habari huyo aliomba ufuatiliaji wa majibu kufanyika leo kwa kuwa kwa kawaida hutoa majibu si zaidi ya siku tatu.

    Majira ilipomtafuta Waziri Magufuli ili kupata ufafanuzi hakupatikana kutokana na kuwa na kikao mfululizo, na baadaye kuondoka kwenda kukabidhi wizara aliyokuwa akiongoza.

    Waziri Magufuli alielekeza Majira kufanya mawasiliano na Ofisi ya Habari katika jengo la Wizara ya Uchukuzi.

    Hata hivyo wahusika wa ofisi hiyo walirusha mpira kwa Bw. Magufuli kwa maelezo kuwa suala hilo ni zito, hawawezi kuzungumza.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ivi iyo post si ni presidential appointee?
    Kama Magufuli nae atakuwa kapendekeza am sure kitakuwa kichwa tuu bse hawezi pendekeza Kanyanga
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up Mr. John!
     
Loading...