Nkuruzinza
JF-Expert Member
- Oct 11, 2016
- 298
- 137
Upuuz huu sasa ss vinatusaidia nin?
we nawe ni msomi wa sua???at last, congrat kwa Mwampamba,my classment
Povu tupuAcha kuzingua
Acha ujinga mbona unakuwa kama hujaelimika kiazi mkubwa wwPovu tupu
Kwanza inaonekana ww hakili yako haipo sawa haiwezekani uendelee kunifatilia kama tarifa Haifa broo temana nayo sikuanza kuleta ugomvi humu sijawahi ona m2 wa ajabu kama wwPovu tupu
hivi wewe ni mwanafunzi wa chuo???Kwanza inaonekana ww hakili yako haipo sawa haiwezekani uendelee kunifatilia kama tarifa Haifa broo temana nayo sikuanza kuleta ugomvi humu sijawahi ona m2 wa ajabu kama ww
Achana na mimi wewe unaletaje mada za sua apa sisi zinatuhusu nini unajaza sever zetu apa.Kwanza inaonekana ww hakili yako haipo sawa haiwezekani uendelee kunifatilia kama tarifa Haifa broo temana nayo sikuanza kuleta ugomvi humu sijawahi ona m2 wa ajabu kama ww
Kwa uwandishi wako uwo wewe ndo umeelimika ? [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Acha ujinga mbona unakuwa kama hujaelimika kiazi mkubwa ww
Mi Nina mashaka huyu kama wa sua basi kazamia palehivi wewe ni mwanafunzi wa chuo???
sua???
jimuandiko hovyo, lugha ya kipumbavu na kijuha.
huwa mnasomea ujinga??
hata ukipewa ufanye research utaandika kitu gani wewe????
Atakua ni kada wa kile chama chetuHuyu Chama gani? Maana siasa za vyuo sisi tumezifanya na tunajua influence za vyama
weka tu tatizo hakunaSasa kila chuo kije kitangaze raisi wake humu inasaidia nini sasa?
Kubishana Na watu kama nyinyi ni kupoteza data bure kk komaa xana mungu anakuona Kwa matusi yako asantehivi wewe ni mwanafunzi wa chuo???
sua???
jimuandiko hovyo, lugha ya kipumbavu na kijuha.
huwa mnasomea ujinga??
hata ukipewa ufanye research utaandika kitu gani wewe????
[emoji2] [emoji2] [emoji2] hahaha ww ndiyo uliyetengeneza hiyo app duh upo juu broo lakini komaa xana mungu anakuonaAchana na mimi wewe unaletaje mada za sua apa sisi zinatuhusu nini unajaza sever zetu apa.