tindikalikali
JF-Expert Member
- Jan 14, 2011
- 4,854
- 1,146
Habari wana JF.
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikitamani kuwa na mahusiano serious ambayo yatapelekea. Kama bahati au mkosi mwezi february mwaka huu kuna binti nilionana naye kituo cha basi na kuvutiwa naye, nilifanikiwa kubadilishana naye namba ya simu baada ya kuongea naye kwa kifupi...baada ya mawasiliano ya karibu takribani mwezi mmoja tulijikuta tumekuwa wapenzi, muda huo mimi nilikuwa Mby na yeye alikuwa Moshi. Tuliendelea kuwasiliana huku akionesha kuwa mtu mwenye mtazamo chanya katika maisha na mimi nilizidi kujiridhisha kwamba atanifaa...
Tatizo lipo hapa...
Mwezi huu tulipanga tuonane either yeye aje au mimi niende, wakati tukiendelea kupanga namna ya kuonana alipata safari ya Dsm, na mimi nikaona vyema nije tu huku na yeye alikubali. Sasa cha ajabu leo nimefika, nimemtafuta ile kukutana akawa anaongea na mimi juujuu akionesha kuwa na haraka, cha ajabu ameniacha njiani kama tapeli fulani hivi, kiukweli imeniuma..niko disappointed sana na ukizingatia safari ilikuwa kwa ajiri yake! Eti yupo na rafiki yake wanaenda kibaha, namuuliza kwanini hakusema mapema hasemi kitu!! Najua mapenzi ni kujitoa kwa kila namna, nilikuwa tayari kwa lolote ili maisha yaendelee ila kwa hii hadi akili imesimama!!
Sijui nifanyeje, nisaidieni wadau maana sijui ni utoto ama kitu gani kinamsumbua (nina 28 na yeye 22)
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikitamani kuwa na mahusiano serious ambayo yatapelekea. Kama bahati au mkosi mwezi february mwaka huu kuna binti nilionana naye kituo cha basi na kuvutiwa naye, nilifanikiwa kubadilishana naye namba ya simu baada ya kuongea naye kwa kifupi...baada ya mawasiliano ya karibu takribani mwezi mmoja tulijikuta tumekuwa wapenzi, muda huo mimi nilikuwa Mby na yeye alikuwa Moshi. Tuliendelea kuwasiliana huku akionesha kuwa mtu mwenye mtazamo chanya katika maisha na mimi nilizidi kujiridhisha kwamba atanifaa...
Tatizo lipo hapa...
Mwezi huu tulipanga tuonane either yeye aje au mimi niende, wakati tukiendelea kupanga namna ya kuonana alipata safari ya Dsm, na mimi nikaona vyema nije tu huku na yeye alikubali. Sasa cha ajabu leo nimefika, nimemtafuta ile kukutana akawa anaongea na mimi juujuu akionesha kuwa na haraka, cha ajabu ameniacha njiani kama tapeli fulani hivi, kiukweli imeniuma..niko disappointed sana na ukizingatia safari ilikuwa kwa ajiri yake! Eti yupo na rafiki yake wanaenda kibaha, namuuliza kwanini hakusema mapema hasemi kitu!! Najua mapenzi ni kujitoa kwa kila namna, nilikuwa tayari kwa lolote ili maisha yaendelee ila kwa hii hadi akili imesimama!!
Sijui nifanyeje, nisaidieni wadau maana sijui ni utoto ama kitu gani kinamsumbua (nina 28 na yeye 22)