Hatimaye Chadema yawanasa polisi


H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Likes
14
Points
135
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 14 135
Ule utetezi wa Chadema bungeni kwenye bunge la bajeti umekubalika. Serikali imeondoa kodi zote kwenye vifaa vya ujenzi (polisi) ili askari wa kada zote waweze kujenga nyumba na kuacha kuishi katika full sute za mabati au zilizotengwa kwa pazia. TRA leo walikuwa hapa CCP Moshi kuwaeleza askari wanaoingia mitaani kuwa wameula na hawana sababu ya kuigomea serikali yao sikivu. Tunamshukuru Mh. Godbless Lema kwa utetezi wake.
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,610
Likes
561
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,610 561 280
Wangefanya hivyo kwa watumishi wote wa uma ngazi za chini.
 
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
136
Likes
0
Points
0
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
136 0 0
hiyo kweli ni habari njema askari sasa wajenge kama ilivyokusudiwa na sio wageuke wafanyabiashara wa vifaa vya ujenzi
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Tukisema siku zote magamba hawana akili watu mnalalamika. Haya mambo cdm waliyapigia kelele sana. Finally magamba wameamua kudesa live, duuuuh!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
hiyo kweli ni habari njema askari sasa wajenge kama ilivyokusudiwa na sio wageuke wafanyabiashara wa vifaa vya ujenzi
Hawataacha wanajeshi wanauza mitaani bia zao zenye nembo sembuse vifaa vya ujenzi.
 
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
920
Likes
11
Points
35
Konya

Konya

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
920 11 35
ni mwanzo mzuri....mmh wahamie kwenye taasisi nyingine za sirikali
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Kwanini kwa polisi pekee!itakuwa na maana zaidi kama itawahusu watumishi wote
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Ule utetezi wa Chadema bungeni kwenye bunge la bajeti umekubalika. Serikali imeondoa kodi zote kwenye vifaa vya ujenzi (polisi) ili askari wa kada zote waweze kujenga nyumba na kuacha kuishi katika full sute za mabati au zilizotengwa kwa pazia. TRA leo walikuwa hapa CCP Moshi kuwaeleza askari wanaoingia mitaani kuwa wameula na hawana sababu ya kuigomea serikali yao sikivu. Tunamshukuru Mh. Godbless Lema kwa utetezi wake.
ka ni hivo hapo kwenye red tunataka KATIBA MPYA
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
why Polisi tu na Walimu je?
Nahisi hii ni tactic nyingine ya Magamba ya kuwataka Polisi watekeleze kila wanalotumwa... Hata kama linakiuka katiba
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Haya Chademaaaaaaaaaaaaa Vema .Kasi imeanza sijui watasemaje ?
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Naungana na wewe iyo itakuwani thanks 2010-2015 ili wasiwe na sauti


why Polisi tu na Walimu je?
Nahisi hii ni tactic nyingine ya Magamba ya kuwataka Polisi watekeleze kila wanalotumwa... Hata kama linakiuka katiba
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
"Divide and rule", .......CCM is trying to grab a straw!

Ule utetezi wa Chadema bungeni kwenye bunge la bajeti umekubalika. Serikali imeondoa kodi zote kwenye vifaa vya ujenzi (polisi) ili askari wa kada zote waweze kujenga nyumba na kuacha kuishi katika full sute za mabati au zilizotengwa kwa pazia. TRA leo walikuwa hapa CCP Moshi kuwaeleza askari wanaoingia mitaani kuwa wameula na hawana sababu ya kuigomea serikali yao sikivu. Tunamshukuru Mh. Godbless Lema kwa utetezi wake.
 
Mpendanchi-2

Mpendanchi-2

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2009
Messages
305
Likes
8
Points
0
Mpendanchi-2

Mpendanchi-2

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2009
305 8 0
Ule utetezi wa Chadema bungeni kwenye bunge la bajeti umekubalika. Serikali imeondoa kodi zote kwenye vifaa vya ujenzi (polisi) ili askari wa kada zote waweze kujenga nyumba na kuacha kuishi katika full sute za mabati au zilizotengwa kwa pazia. TRA leo walikuwa hapa CCP Moshi kuwaeleza askari wanaoingia mitaani kuwa wameula na hawana sababu ya kuigomea serikali yao sikivu. Tunamshukuru Mh. Godbless Lema kwa utetezi wake.
Ni hatua nzuri lakini madhara yake ni makubwa sana kwa mfano kwa sasa wanajeshi wanatakiwa wauziwe vifaa kwenye maduka ya jeshi ambavyo havijalipiwa kodi, matokeo yake wamepewa wahidni hayo maduka wanaingiza vifaa visivyo na kodi na kupeleka kwenye maduka yao ya mjini, na kule jeshini wanakwenda kutafuta Poor quality Products grade ya mwisho ya China ndizo wanaziweka na wanawauzia wajeshi kwa bei ya ajabu eti wanawakopesha!!! Ukitaka mfano nenda pale Navy kigamboni au Lugalo kwenye duka lao uone kinachouzwa
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
kama hawatawaodolea wafanyakazi wote itakuwa ni ubaguzi au rushwa kwa askari ili kulinda maovu ya serikali yao, Sie tutanunua kwa hao maporisi
 

Forum statistics

Threads 1,214,438
Members 462,703
Posts 28,512,212