figganigga
Platinum Member
- Oct 17, 2010
- 28,069
- 64,233
Ivo mapunda ameitwa katika kikosi cha taifa star na vilevile wameitwa wachezaji wanne wa mbeya city. Amesema kaita wachezaji wengi ambao atawafanyia mchujo baade. Mia
Ivo mapunda ameitwa katika kikosi cha taifa star na vilevile wameitwa wachezaji wanne wa mbeya city. Amesema kaita wachezaji wengi ambao atawafanyia mchujo baade. Mia
nimeskitika kuona Chollo na Mwombeki hawakuchaguliwa
Kwa lipi huyo Mwombeki alilofanya?
Sidhani kama unafahamu mpira vizuri, Mwombeki ni straka mzuri sana anaejua kutumia akili awapo uwanjani.
Sidhani kama unafahamu mpira vizuri, Mwombeki ni straka mzuri sana anaejua kutumia akili awapo uwanjani.
nimeskitika kuona Chollo na Mwombeki hawakuchaguliwa
Sidhani kama unafahamu mpira vizuri, Mwombeki ni straka mzuri sana anaejua kutumia akili awapo uwanjani.
Sidhani kama unafahamu mpira vizuri, Mwombeki ni straka mzuri sana anaejua kutumia akili awapo uwanjani.
Hivi huyo Mapunda sio kwamba "ameshazeeka"?
mkuu mombeki kiwango bado ni mvivu hakabi na mzito kwenye maamuzi alaf ata takwimu zinamuangusha, ana goli 2 mechi 9
Kim amesema kikosi cha Taifa Stars inayodhaminiwa na Kilimanjaro Premium Lager chenyewe kitaingia kambini Novemba 12 jijini Dar es Salaam ambapo siku inayofuata ndipo kitakapocheza mechi na Future Young Taifa Stars.
Baada ya mechi hiyo, kambi ya Future Young Taifa Stars itavunjwa wakati Taifa Stars itaondoka Novemba 14 mwaka huu kwenda Arusha ambapo itaweka kambi na kucheza mechi ya kirafiki ya kimataifa kabla ya kwenda Nairobi, Kenya kwenye michuano ya Kombe la Chalenji itakayofanyika kuanzia Novemba 27 hadi Desemba 12 mwaka huu.
Wachezaji wengine kumi kutoka Future Young Taifa Stars baadaye wataongezwa katika kikosi kitakachounda timu ya Tanzania Bara (Kilimanjaro Stars) kwa ajili ya michuano ya Kombe la Chalenji.