Hataki tufanye mapenzi


Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
477
Likes
90
Points
45
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
477 90 45
Wakuu habarini,

Naomba ushauri nina msichana wangu namuomba mzigo anasema hadi nikaonekane kwa wazazi wake, wakati hela ya matumizi natoa kila anapohitaji. Nitumie mbinu gani ili nifanye nae mapenzi? Na ninampenda sana nilimwambia aje home akaja na rafiki yake.

Ushauri wenu wakuu.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,627
Likes
2,492
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,627 2,492 280
si umsogeze ndan kwako umsome tabia km anayokwambia yanaendana na anachosema
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,394
Likes
14,632
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,394 14,632 280
Many nights we've prayed
With no proof anyone could hear
In our hearts, a hopeful song
We barely understood

Now we are not afraid
Although we know there's much to fear
We were moving mountains long
Before we knew we could, oh yes

There can be miracles when you believe
Though hope is frail, it's hard to kill
Who knows what miracles you can achieve
When you believe, somehow you will
You will when you believe
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,729
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,729 280
Kwa hiyo akiacha kupokea hela na akaendelea kugoma kutoa "mzigo", case yake itakuwa justified?
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
One day utamla tu usijal
Wanawake ni wazaifu ww tafta weakness yake ikoap tena usionyeshe km unataka mzgo atahis unataka kugegeda thn usepe..
Jifanye unamalengo naye ya ndoa zaid na umeplan mpaka ndoa ndio mfanye
Hapo atakuwa huru kuja mageton anaeza kuja siku ya kwanza unampotezea other tm unaandaa kabisa mazngra ya kumshawsh kumgegeda akija geto unaweza kuandaa msosi au vivywaji na huku mkichek muvi mwsho wa mchezo utakula mzgo kiulaini sana hutakiwi kufos
Ww jifanye sio mpenda papunch itampa uhuru wa kukutembelea akiwa mwenyewe
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,949
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,949 280
One day utamla tu usijal
Wanawake ni wazaifu ww tafta weakness yake ikoap tena usionyeshe km unataka mzgo atahis unataka kugegeda thn usepe..
Jifanye unamalengo naye ya ndoa zaid na umeplan mpaka ndoa ndio mfanye
Hapo atakuwa huru kuja mageton anaeza kuja siku ya kwanza unampotezea other tm unaandaa kabisa mazngra ya kumshawsh kumgegeda akija geto unaweza kuandaa msosi au vivywaji na huku mkichek muvi mwsho wa mchezo utakula mzgo kiulaini sana hutakiwi kufos
Ww jifanye sio mpenda papunch itampa uhuru wa kukutembelea akiwa mwenyewe
Siyo rahisi namna hiyo mkuu, kama kuna watu wanafanya yao wewe utaendelea kuwa provider!
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,586
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,586 280
Ikifika wakati wa ucku mida ya saa 4 anaongea sana kwenye simu , ukimuliza anasema anaongea na marafiki
Ndege keshanyonyokewa manyoya huyo.. Wewe unahudumia kwa kutoa hela wenzako wanahudumia kwa kugegeda.
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
AHAHAHAHHHAHAA...USIPOPEWA WEE ANAPEWA MWENZIO.

KWANI NI LAZIMA UMGEGEDE?... HATAKI UMGEGEDE ACHANA NAYE TAFUTA ANAYETAKA KUGEGEDWA.

BY THE WAY... UNAMPA HELA ZA MATUMIZI HANA WAZAZI?...UMEJIVISHA JUKUMU LA MZAZI HALAFU UNATAKA KUMVUA CHUPI MWANAO?...KWELI?.... HATA IMANI ZA DINI NA TAMADUNI ZETU HAZIRUHUSU UCHAFU HUO KUFANYIKA...ACHA MARA MOJA KUMTAMANI MTOTO WAKO... KULA WATOTO WA WENZAKO WAKWAKO ATALIWA NA WENZAKO.
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,405
Likes
22,936
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,405 22,936 280
Sasa na wewe si umwambie na hela za matumiz asubir mpka mkitambulishana? shida iko wapi sasa hapo
 
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
477
Likes
90
Points
45
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
477 90 45
Ndege keshanyonyokewa manyoya huyo.. Wewe unahudumia kwa kutoa hela wenzako wanahudumia kwa kugegeda.
Daaa, naona hii imenikuna mkuu, mm mwenyew nimefikilia sana eti yeye bikra na huu ulimwengu wa saiz? Mfano jana alisema niende kumtembelea home kwao nimefika tumeongea sana hadi tukakumbatiana vizuri tuu lkn mzigo hataki kutoa ananza kutoa visababu eti yupo kwenye mfungo. Ila naona nikiwa naenda sana kwao uwezekano ni mkubwa wa kugegeda.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,586
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,586 280
Daaa, naona hii imenikuna mkuu, mm mwenyew nimefikilia sana eti yeye bikra na huu ulimwengu wa saiz? Mfano jana alisema niende kumtembelea home kwao nimefika tumeongea sana hadi tukakumbatiana vizuri tuu lkn mzigo hataki kutoa ananza kutoa visababu eti yupo kwenye mfungo. Ila naona nikiwa naenda sana kwao uwezekano ni mkubwa wa kugegeda.
Ishu ni mfungo au hataki kukupa!! Inawezekana akawa bikra,cha msingi wewe mchunguze vizuri. Wewe nia yako ni kugegeda tu usepe au una mipango nae? Anasoma au yupo mtaani.
 
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
477
Likes
90
Points
45
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
477 90 45
Mara ya kwanza alikuwa anasema hadi kwa wazaz wake saiz anasema yupo kwenye mfungo. Yeye yupo kitaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,150
Members 474,353
Posts 29,213,313