Hataki kunipa talaka

Mamy K

JF-Expert Member
Apr 30, 2017
417
1,000
Ni mume wangu, mwaka wa 7 ndoani with one kid, nimefuma anachat na mwanamke kimahaba, nikajishusha tuyaongee mwenzangu ananijia juu.
Sasa nimeamua ndoa basi, nataka talaka yangu na yeye kunipa hataki.
Niko stressed jamani, nishaurini mwenzenu.

Yani Mimi ndio nimekosewa na bado nanuniwa, na nikimwambia tuachane hataki. Nifanyeje?
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
8,574
2,000
Ni mume wangu, mwaka wa 7 ndoani with one kid, nimefuma anachat na mwanamke kimahaba, nikajishusha tuyaongee mwenzangu ananijia juu.
Sasa nimeamua ndoa basi, nataka talaka yangu na yeye kunipa hataki.
Niko stressed jamani, nishaurini mwenzenu.

Yani Mimi ndio nimekosewa na bado nanuniwa, na nikimwambia tuachane hataki. Nifanyeje?
Nenda ustawi wa jamii wilayani.
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,639
2,000
Ni mume wangu, mwaka wa 7 ndoani with one kid, nimefuma anachat na mwanamke kimahaba, nikajishusha tuyaongee mwenzangu ananijia juu.
Sasa nimeamua ndoa basi, nataka talaka yangu na yeye kunipa hataki.
Niko stressed jamani, nishaurini mwenzenu.

Yani Mimi ndio nimekosewa na bado nanuniwa, na nikimwambia tuachane hataki. Nifanyeje?
Nipe namba yako nasisi tuchat kimahaba tena wakat yupo jirani mwenyewe atakaa sawa
 

Black hermit

JF-Expert Member
Mar 20, 2017
440
500
Ni mume wangu, mwaka wa 7 ndoani with one kid, nimefuma anachat na mwanamke kimahaba, nikajishusha tuyaongee mwenzangu ananijia juu.
Sasa nimeamua ndoa basi, nataka talaka yangu na yeye kunipa hataki.
Niko stressed jamani, nishaurini mwenzenu.

Yani Mimi ndio nimekosewa na bado nanuniwa, na nikimwambia tuachane hataki. Nifanyeje?
Tafuta mchepuko akupe mimba atakuacha mwenyewe tu
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
50,035
2,000
Umewafumania wakizini?
Ni mume wangu, mwaka wa 7 ndoani with one kid, nimefuma anachat na mwanamke kimahaba, nikajishusha tuyaongee mwenzangu ananijia juu.
Sasa nimeamua ndoa basi, nataka talaka yangu na yeye kunipa hataki.
Niko stressed jamani, nishaurini mwenzenu.

Yani Mimi ndio nimekosewa na bado nanuniwa, na nikimwambia tuachane hataki. Nifanyeje?
 

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Aug 4, 2014
1,291
2,000
Ni haramu mwanamke wa kiislamu kuomba talaka bila ushahidi wa kutosha.
Kama wewe ni mkristo imekula kwako maana ndoa hiyo imefungwa na mbinguni so ni mpaka kifo kiwatenganishe.
 

Yegomasika

JF-Expert Member
Mar 21, 2009
12,986
2,000
Nipe namba yako nasisi tuchat kimahaba tena wakat yupo jirani mwenyewe atakaa sawa
Watu mshaanza kuchangamkia fursa? Unajua anaweza kukupa kweli hiyo namba, kama kuchat tu anataka talaka atashindwa vipi kukupa namba yake ya kilongalonga, changamka aisee!
 

Umani Wolbachia

JF-Expert Member
May 21, 2017
324
500
Ni mume wangu, mwaka wa 7 ndoani with one kid, nimefuma anachat na mwanamke kimahaba, nikajishusha tuyaongee mwenzangu ananijia juu.
Sasa nimeamua ndoa basi, nataka talaka yangu na yeye kunipa hataki.
Niko stressed jamani, nishaurini mwenzenu.

Yani Mimi ndio nimekosewa na bado nanuniwa, na nikimwambia tuachane hataki. Nifanyeje?
Umeshapata mzamini mwingine nn...
 

Reina princess

JF-Expert Member
Jul 1, 2015
1,324
2,000
Talaka hutolewa na mahakama. Lakini usikurupuke. Jaribu kutafuta kusuluhisha tatizo kwa namna iwezekanavyo. Talaka iwe last resort
 

corasco

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
3,535
2,000
Ndoa ndoano.. Ubaki hapo Lea mtoto,labda kma mumeo hakutaki hapo inabid tu ujiongeze uondoke
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom