Hata kama ni shida ya usafiri, hii imezidi


Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 329 180
Hata kama ni shida ya usafiri, hii imezidi

 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280

mkuu hujapata shida wewe
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280

india huku lazima
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
139
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 139 160
Waweza kukuta siyo shida ya usafiri imewafanya wakae mkao huo!! Labda kwao ndiyo FASHION; wanapooza fungus kwa kuwapigisha upepo wakisafiri ndani ya COMBI
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280

sio mbagala peke yake
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
waweza kukuta siyo shida ya usafiri imewafanya wakae mkao huo!! Labda kwao ndiyo fashion; wanapooza fungus kwa kuwapigisha upepo wakisafiri ndani ya combi
ngumu kumeza, kama mmojawapo yumo humu atakujibu
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206