Harusi ya Kim na Kanye

TUPAC WA MWAKALELI

JF-Expert Member
May 23, 2014
354
0
 

PowerWithin

JF-Expert Member
Mar 8, 2014
651
500
Mnyaamwezi akimkamatiaga mzungu naonaga raha ujue...ananikumbusha speech ya peter botha...hii ipo poa sana! vp kadi za michango twaweza kuchanga!?
 

ICHANA

JF-Expert Member
May 10, 2012
4,780
2,000
best mbona nasikiaga jamaa ni mnyakyusa wa Mbeya na jina lake halisi ni Wenston Mwakanye ila baada ya kuhamia huko Marekani akajiita Kanye West? Vipi wazazi wake walienda?

ha ha ha ha Mromboo bora ulisikia na sio kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom