Mkogoti
TAPELI Mkubwa
- May 3, 2020
- 2,415
- 3,927
Mkuu haya majina ni mtu mmoja au ni wawiliRemember na issue ile ya mgahawa sijui imeishia wapi?
Mkuu haya majina ni mtu mmoja au ni wawiliRemember na issue ile ya mgahawa sijui imeishia wapi?
wcb wangekua wanaroho mbaya wasinge wabrand wasanii wao kiasi kile coz wanajua wakiwa wakubwa wanaweza gombana, wangeiga style ya kiba bt kwa kua lengo lao nikuwafikisha watu kwenye kilele cha mafanikio ndo maana harmo unamuona pale...Kuna kikundi naona kinatamani kulia ila ndo hivyo sasa muziki uwe mpana sio wa kikundi fulani