Hapa Ndipo Unapoanzai Ugumu kwenye Mahusiano

Hapa Ndipo Unapoanzai Ugumu kwenye Mahusiano

tinno criss

Senior Member
Joined
Jul 3, 2015
Posts
112
Reaction score
56
Watu wengi tunapenda tufanyiwe vitu Fulani ambavyo hata siye wenyewe tungelikua na uwezo tusingeliweza kuwa fanyia hao tunao Waomba watufanyie, Tunaomba na kulaumu kwanini hatupewi Vitu ambavyo laiti kama tungelikuanavyo sisi tusingeliweza kutoa, ili penzi lako au lenu lidumu tambua hilo kwanza, Kisha Uvumirivu Ni Ngao Na Kumsoma mwenzako ni Siraha, nawapenda nyote
 
sijakuelewa ila siku hizi mapenzi pesa mengine yote mbwembwe tu
 
*uvumirivu
*siraha

Ungesoma engineering mzee.....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Ndipo utajuwa kupenda mtu kwjili ya pesa zako kesho utajikuta kulia bure na umesha achwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom