Hapa ndipo ninaposhindwa kuilewa TFF

Abuu Kauthar

JF-Expert Member
Jul 10, 2011
3,297
2,000
Habari Kamarada,

Hivi hawa TFF wanatumia vigezo gani kuzuia AZAM FC kutotumia uwanja wake wa nyumbani pindi inapocheza mechi za ligi na SIMBA/YANGA, na kuruhusu TIMU YA TAIFA kutumia uwanja huo kwa mechi za kimataifa? Ina maana SIMBA/YANGA ni timu kubwa kuliko timu ya taifa??
 

Uyumbu

Senior Member
Dec 30, 2016
190
250
Mi Nadhani Wamebaini Kuwaa Timu Kwa Sasa Haina Mvuto Lakini Kuna Wazalendo Wachache Watakwenda Kuiangalia Kwahiyo Mechi Ikiwa Taifa Ni Uwanja Mkubwa Sana Hata Wale Wazalendo Wachache Amshaamsha Zitakosekana Kwani Sidhani Hata Jukwa Moja Litajaa, Kupeleka Mechi Mbande Azam Complex Ni Hatua Nzuri Ya Tff Kutambua Hilo Ili Wale Wachache Watakaoingia Wajaze Uwanja
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
73,377
2,000
Habari Kamarada,

Hivi hawa TFF wanatumia vigezo gani kuzuia AZAM FC kutotumia uwanja wake wa nyumbani pindi inapocheza mechi za ligi na SIMBA/YANGA, na kuruhusu TIMU YA TAIFA kutumia uwanja huo kwa mechi za kimataifa? Ina maana SIMBA/YANGA ni timu kubwa kuliko timu ya taifa??
Unauliza majibu ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom